Cáp quang treo phi kim loại 4Fo Singlemode

 Cáp quang treo phi kim loại 4Fo Singlemode
Cáp quang treo phi kim loại 4Fo là một loại cáp quang đang phổ biến nhất và thường gặp nhất trên thị trường hiện nay, bạn có thể bắt gặp ở mọi nơi, mọi chỗ. Đúng như tên gọi của nó, cáp quang treo có dạng hình số 8, gồm phần cáp phi kim loại và phần dây treo kim loại gắn liền với nhau, được sử dụng để treo trên cột.
 
Cáp quang 4Fo có cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, uốn cong rễ ràng khi thi công. Phần vỏ của dây cáp quang được làm bằng nhựa HDPE chất lượng cao có khả năng chống cháy và chịu được tác động của thời tiết.
 
Thông số kỹ thuật cáp quang treo 4fo Singlemode
– Cáp quang treo thiết kế phù hợp cho các mục đích sử dụng:
+ Kết nối Hệ thống mạng cục bộ
+ Kết nối Hệ thống mạng thuê bao
+ Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ
+ Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.
– Số sợi Cáp quang treo 4FO bao gồm: 4 sợi quang single mode
– Bước sóng hoạt động: 1310 , 1550nm
– Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
– Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.– Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm bện lại với nhau tăng sức dẻo dai.
– Đáp ứng được những tiêu chuẩn quốc tế như:
 
TIA/EIA-598: Tiêu chuẩn mã hoá màu sợi quang.
TC.00.PKT.242:13/1/2014-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp phân phối
TC.00.PKT.92:13/4/2011-TĐVTQĐ: Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp sợi quang.
ITU-T Rec L.26: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang treo.
ITU-T Rec L.78: 2002: Cấu trúc, yêu cầu kỹ thuật cáp quang luồn cống.
IEEE-1222: Phương pháp kiểm tra cáp ADSS.
TCVN 8696:2011: Tiêu chuẩn cáp quang vào nhà thuê bao.
Tiêu chuẩn EIA-555-33A:1998
Chỉ tiêu kỹ thuật của các nhà cung cấp
Cáp quang treo Singlemode 4Fo được sản xuất bởi nhiều nhà máy trong nước như : Sacom, Postef, VinaCap, M3-Viettel…
 
Viễn Thông Xanh là đơn vị phân phối chính hãng các loại cáp quang Singlemode tại thị trường Hà Nội với đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất sứ cùng mức giá rẻ nhất thị trường.
 
Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Cáp quang treo phi kim loại 4Fo Singlemode vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Thông tin người đăng

Họ tên Nguyễn Tuấn Anh
Điện thoại +84973497685
Email

Tin liên quan

Tinh dầu sả chanh | Tinh dầu bạc hà  | Tinh dầu thông đỏ  | Tinh dầu oải hươngKhách sạn quận Tân Phú  | Hotel district Tan PhuRoom for rent in Binh Thanh district | Phòng cho thuê quận Bình Thạnh | Room for rent | Phòng cho thuê | Free everyday learning English |  Thiết kế videos TVC Robot cho sản phẩm giới thiêu công ty | Phòng cho thuê đường D3 Phường 25 Quận Bình Thạnh | Cho thuê nhóm FB Livestream đặt Banner quảng cáo giới thiệu công ty | Phòng cho thuê biệt thự quận 2 | Room for rent district 2

Liên kết tài trợ

Kem Hokkaido

Cơm gà Sài Gòn

sài gòn trái cây

Tin Giai Tri

Chống lão hóa jeunesse

Machine Tool

Learning Study English Free

Ra Giuong

saigon fun club

tinh dau v banner

Truot Bang

Room for rent

hover board

Giai Chap Dao Han

Rao vat

Xe bus buyt du lich khach Daewoo

May cong cu phu tung

Đăng nhập thành viên
Hãy đăng nhập thành viên để trải nghiệm đầy đủ các tiện ích trên site
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây